Biến tần Inovance MD520-4T1.1B(S)-INT 1.1kW 3 Pha 380V
| Tên sản phẩm | Biến tần Inovance MD520-4T1.1B(S)-INT 1.1kW 3 Pha 380V |
| Mã sản phẩm (SKU) | MD520-4T1.1B(S)-INT |
| Điện áp ngõ vào | 3 Pha 380V |
| Ngõ ra | 3 Pha 380V |
| Series | MD520 |
| Thương hiệu | Inovance |
| Danh mục | Biến tần |
| Tình trạng | Mới 100%, chính hãng |
| Bảo hành | Theo chính sách nhà sản xuất |
| Xuất xứ | Chính hãng, đầy đủ CO/CQ |
– Điều khiển động cơ cảm ứng và động cơ đồng bộ PM
– Dải điện áp hoạt động rộng
– 2 chế độ: tải nặng (quá tải: 150%/ 1 phút) và tải thường (quá tải: 110%/ 1 phút)
– Chế độ torque
– Hỗ trợ nhiều loại cổng kết nối giao tiếp: Modbus-RTU, Modbus-TCP, PROFIBUS-DP, CANopen, CANlink, PROFINET, EtherCAT, Ethernet/IP
Các thông số được đơn giản hóa để khởi động dễ dàng
– 4 kiểu khởi động S-ramps
– I/O có thể lập trình linh hoạt
– Chuẩn đoán lỗi vị trí
– Tích hợp phanh động
Đầu vào Bipolar analog theo tiêu chuẩn (-10 đến +10 V )
– Đầu vào PTC theo tiêu chuẩn
Ứng dụng riêng:
+ Tính năng Master-slave (lực căng, tốc độ)
+ Điều khiển Textile wobble
Phanh điều khiển logic
– Tăng moment xoăn tự động
– Tiêu chuẩn an toàn: STO SIL 3 PL e
– Tích hợp DC reactor (400 V: từ công suất 18.5 kW trở lên, 200 V: từ công suất 11 kW trở lên)

