Biến tần Inovance MD500T2.2GB-INT 2.2kW 3Pha 380V
| Tên sản phẩm | Biến tần Inovance MD500T2.2GB-INT 2.2kW 3Pha 380V |
| Mã sản phẩm (SKU) | MD500T2.2GB-INT |
| Điện áp ngõ vào | 3 Pha 380V |
| Ngõ ra | 3 Pha 380V |
| Series | MD500 |
| Thương hiệu | Inovance |
| Danh mục | Biến tần |
| Tình trạng | Mới 100%, chính hãng |
| Bảo hành | Theo chính sách nhà sản xuất |
| Xuất xứ | Chính hãng, đầy đủ CO/CQ |
Biến tần Inovance MD500 là dòng biến tần tải nặng của biến tần hãng Inovance, với xuất xứ Trung Quốc, biến tần Inovance MD500 có độ bền cao, ngoại hình cứng cáp, giá thành rẻ nên rất được chế tạo máy tin dùng.
Đặc điểm kỹ thuật của máy biến tần Inovance MD500
| Đặc tính kỹ thuật | Thông số | |
| Nguồn điện vào | Điện áp ngõ vào | 3 Phase 230V3 Phase 380V |
| Tần số ngõ vào (Hz) | 50Hz~60Hz | |
| Nguồn điện ra | Điện áp ngõ ra tối đa | 0~Điện áp ngõ vào |
| Đặc tính điều khiển | Tần số ngõ ra (Hz) | 0~500Hz |
| Chế độ điều khiển | V/F, SVC, FVC | |
| Loại động cơ | Động cơ không đồng bộ | |
| Torque khởi động | 150% at 0.25 Hz for SVC180% at 0 Hz for FVC | |
| Khả năng quá tải | 150% for 60s | |
| Terminal | Ngõ vào số | 5 ngõ vào số |
| Ngõ vào xung tốc độ cao | Tốc độ tối đa đạt 100KHz | |
| Ngõ vào Analog | AI1:0~10V AI2:0~10V/0~20mA |
|
| Ngõ ra Analog | AO1:0~10V/0~20mA | |
| Ngõ ra số | T/C-T/A T/B-T/A |
|
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ khi xảy ra các sự cố như là quá dòng, áp cao, dưới áp, quá nhiệt, mất pha, lệch pha, đứt dây ngõ ra, quá tải v.v… | |
| Chức năng khác | Làm mát | Tự làm mát |
| Bàn phím nối dài | Có thể nối dài | |
| IP | IP20 | |
| Gắn điện trở xả | Có thể gắn điện trở xả | |
| Nhiệt độ làm việc | 0~50 ° C | |
| Truyền thông | RS485 | |

