Biến tần INOVANCE MD200S0.4B-INT 1P 220V 0.4kW
| Tên sản phẩm | Biến tần INOVANCE MD200S0.4B-INT 1P 220V 0.4kW |
| Mã sản phẩm (SKU) | MD200S0.4B-INT |
| Điện áp ngõ vào | 1 Pha 220V |
| Ngõ ra | 3 Pha 220V |
| Series | MD200 |
| Thương hiệu | Inovance |
| Danh mục | Biến tần |
| Tình trạng | Mới 100%, chính hãng |
| Bảo hành | Theo chính sách nhà sản xuất |
| Xuất xứ | Chính hãng, đầy đủ CO/CQ |
Đặc điểm Biến tần MD200 Inovance
– Tích hợp bộ lọc EMC
– Đạt tiêu chuẩn EN61800-3 Category C2 2nd Environment
– Hoạt động ở nhiệt độ môi trường cao – Nhiệt độ TB45⁰C
– Tăng độ bền hơn với cấp bảo vệ chịu độ ẩm và bụi bẩn, an toàn trong các ứng dụng công nghiệp theo tiêu chuẩn quốc tế
– Tích hợp card truyền thông Modbus / CANlink
– Dễ dàng lắp đặt (có thể lắp đặt một cách linh hoạt sát cạnh nhau, trực tiếp trên tường hoặc trên thanh ray)
Ứng dụng Biến tần Inovance MD200 Series
Biến tần MD200 Inovance được ứng dụng rộng rãi trong các máy cắt túi tự động, máy đóng gói tự động, điều khiển hệ thống bơm nước, máy dệt bao, băng tải cho hệ thống sản xuất…


