Biến tần INOVANCE MD500T200G 3P 380V 200kW
| Tên sản phẩm | Biến tần INOVANCE MD500T200G 3P 380V 200kW |
| Mã sản phẩm (SKU) | MD500T200G |
| Thương hiệu | Inovance |
| Điện áp ngõ vào | 3 Pha 380V |
| Danh mục | Biến tần |
| Tình trạng | Mới 100%, chính hãng |
| Bảo hành | Theo chính sách nhà sản xuất |
| Xuất xứ | Chính hãng, đầy đủ CO/CQ |
Đặc điểm kỹ thuật của máy biến tần Inovance MD500
| Đặc tính kỹ thuật | Thông số | |
| Nguồn điện vào | Điện áp ngõ vào | 3 Phase 230V3 Phase 380V |
| Tần số ngõ vào (Hz) | 50Hz~60Hz | |
| Nguồn điện ra | Điện áp ngõ ra tối đa | 0~Điện áp ngõ vào |
| Đặc tính điều khiển | Tần số ngõ ra (Hz) | 0~500Hz |
| Chế độ điều khiển | V/F, SVC, FVC | |
| Loại động cơ | Động cơ không đồng bộ | |
| Torque khởi động | 150% at 0.25 Hz for SVC180% at 0 Hz for FVC | |
| Khả năng quá tải | 150% for 60s | |
| Terminal | Ngõ vào số | 5 ngõ vào số |
| Ngõ vào xung tốc độ cao | Tốc độ tối đa đạt 100KHz | |
| Ngõ vào Analog | AI1:0~10V AI2:0~10V/0~20mA |
|
| Ngõ ra Analog | AO1:0~10V/0~20mA | |
| Ngõ ra số | T/C-T/A T/B-T/A |
|
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ khi xảy ra các sự cố như là quá dòng, áp cao, dưới áp, quá nhiệt, mất pha, lệch pha, đứt dây ngõ ra, quá tải v.v… | |
| Chức năng khác | Làm mát | Tự làm mát |
| Bàn phím nối dài | Có thể nối dài | |
| IP | IP20 | |
| Gắn điện trở xả | Có thể gắn điện trở xả | |
| Nhiệt độ làm việc | 0~50 ° C | |
| Truyền thông | RS485 | |

